Liên Lạc Viên Của Chúng Ta Trên Toàn Thế Giới


P.O.Box 9, Hsihu, Miaoli 36841, Formosa, R.O.C.
P.O.Box 730247, San Jose, CA 95173-0247, U.S.A.

* Nếu không có liên lạc viên trong vùng,xin vui lòng liên lạc với liên lạc viên trong thành phố hoặc nơi quốc gia gần quý vị nhất.
* Danh sách liên lạc viên có thể thay đổi thường xuyên; muốn xem danh sách mới nhất, xin đến địa chỉ mạng lưới sau đây: http://www.godsdirectcontact.org.tw/eng/cp/index.htm

Cách Liên Lạc Chúng Tôi


Chương Trình Thơ Nhạc "Tình Yêu & Tâm Linh"
Ðiện thư: art&spirituality@Godsdirectcontact.org
Fax : 1-413-751-0848 (USA)

Nhà In Quốc Tế Thanh Hải Vô Thượng Sư Ðài Bắc, Formosa.
E-mail: smchbooks@Godsdirectcontact.org
Tel: (886) 2-87873935 / Fax: (886) 2-87870873

Ban Kinh Sách S.M.:
Ðiện thư: divine@Godsdirectcontact.org
Fax: 1-240-352-5613 or 886-943-802829
(Mời các bạn cùng chúng tôi dịch sách Sư Phụ sang ngôn ngữ khác.)

Ban Báo Chí:
Ðiện thư: lovenews@Godsdirectcontact.org
Fax: 1-801-7409196 or 886-946-728475

Bàn Giải Ðáp Câu Hỏi Tâm Linh:
Ðiện thư: lovewish@Godsdirectcontact.org
Fax: 886-946-730699

S.M. Celestial Co., Ltd.
Ðiện thư: smcj@ms34.hinet.net
Tel: 886-2-87910860 / Fax: 886-2-87911216

Tiệm Sách của Trung Tâm L.A.
Ðiện thư: la_bookstore@yahoo.com
Fax: 1-909-738-9992

 


***AFRICA***  
Angola: Center luandacentre@yahoo.com
Benin: Center 229-383-982
smbenin@yahoo.fr
Cameroon: Center 237-9-865026
smcameroon@hotmail.com
Ghana: Center 233-27- 607-528
smghanac@yahoo.com
Kenya: Center 254-72-603953
atmoske@yahoo.com
R.S.Africa:
Cape Town Center 27-83-952-5744
capetowncentre@yahoo.com
Durban Center 27-31-368-7759
durbancentre@yahoo.com
Johannesburg Mr. Gerhard Vosloo 27-11-880-0349
ghvosloo@mweb.co.za
Mr. Gilbert Kamgain 27-82-754-3840
gkamgain@yahoo.com
Togo:
Kpalime Center 228-4-410-948
Lome Center 228-2-222-864
smtogo@yahoo.com
Mr. David Chine 228-2-215-551
Uganda:
Kampala Mr. Samuel Luyimbaazi 256-7764-9807
smkampalacenter@yahoo.com
Mauritius:
Port Louis Mr. Liang Dong Sheng 230-208-1758
smchmauritius@meloo.com
Ms. Josiane Chan She Ping 230-242-0462
smchmauritius@yahoo.com
***AMERICA***
Argentina:
Buenos Aires Ms. Mabel Alicia Kaplan 54-11-4-545-4640
innermelody@vianw.com.ar
Bolivia:
Santa Cruz Ms. Adalina da graca munhoz 591-337-2039
adamunhoz@hotmail.com
Trinidad Mr. Wu Chao Shien 591-4625964
Brazil:
Belem Mr. Wei Cheng Wu 55-91-223-9414
Recife Ms. Salma Casierra Alvarez 55-81-3262912
San Paulo Center 55-11-5579-1180/3884-3155
brcenter@hotmail.com
Liaison Office 55-11-227-4690/228-7029
formax@ifxbrasil.com.br
Canada:
Edmonton Mr. Brian Hokanson 1-780-444-6568
Mr. & Mrs. Dang Van Sang 1-780-963 5240
dangvansang@hotmail.com
Kingston Mr. Quang Thanh Le 1-613-384-3295
London Center 1-519-438-3702
uniself@yahoo.com
Montreal Center 1-514- 277-4655
Ms. Euchariste Pierre 1-514-277-2717
p_euchariste1@sympatico.ca
Mr. Hung The Nguyen 1-514-494-7511
nguyenthehung40@hotmail.com
Mr. & Mrs. Nai-Chi Hsu 1-450-647-4871
Ottawa Mr. Armand Laplante 613-740 -1017
er574@freenet.carleton.ca
Toronto Toronto Center 1-416-503-0515
Ms. Diep Hoa 1-905-897-0650
Mr. & Mrs. Lenh Van Pham 1-416-282-5297
hiepham@rogers.com
Liaison Office torontocontact@yahoo.ca
Vancouver Ms. Li-Hwa Liao 1-604-541-1530
jsung66@shaw.ca
Ms.Sheila Coodin 1-604-739-6758
oceanoflove@prismnet.bc.ca
Ms. Nguyen Thi Yen 1-604-581-7230
Chile:
La Serena Mr. Esteban Zapata Guzman 56-51-451019
laserenacenter@hotmail.com
Santiago Santiago Center 56-2-6385901
chilecenter@hotmail.com
Liaison Office 56-2-6389229
Colombia:
Bogota Mr. & Mrs. Jose Guzman Alonso 57-1-2261245
Costa Rica:
San Jose San Jose Center 506-2200-753
Ms. Laura Chen 506-363-2748
lauracmesa@hotmail.com
Honduras:
Tegucigalpa Ms. Edith Sagrario Ochoa 504-2250120
Mexico:
Mexicali Ms. Sylvia Lagrange 52-686-568-4575
eternalmaster2002@yahoo.com.mx
Mexico D.F Mexico D.F Center 52-55-5752-7472/5639-3506
kamel@avantel.net
Mexico State Liaison Office 52-55-5852-1256
tecenter@sinfin.net.mx
Monterrey Mr. Roque Antonio Ledl Suffo 52-8-379-0897
mtycenter@starmedia.com
Nicaragua:
Managua Mrs. Pastora Valdivia Iglesias 505-248-3651
roxanavet@hotmail.com
Panama: Center 507-236-7495
Ms. Maritza E.R. de Leone 507-260-5021
mrleone@hotmail.com
Paraguay:
C.D. East Mr. Zhi-Lu Tsao 595-61-502034
jscmike@fnn.net
Peru:
Cusco Ms.Patricia Kross Canal 51-54-232682
cuscocentro@yahoo.com
Lima Lima Center 51-1-4716472
lvalenciap@bonus.com.pe
Mr. Edgar Nadal & 51-1-4667737
Ms. Teresa de Nadal edyter@viabcp.com
Mr. Victor Carrera 51-1-2650310
Puno Ms. Mercedes Rodriguez 51-54-353039
punocentroperu@yahoo.es
Trujillo Mr. Luis Rebaza 51-44-260871
larv@terra.com.pe
Salvador:
San Salvador Mr. Manuel Menjivar 503-216-9413
quijano_manuel@yahoo.es
Trinidad Island: Mr. Ray Alibocus 1-868-637-1054
alibocus@tstt.net.tt
USA:
Arizona: Arizona Center 1-623-581-0725
arizonactr@yahoo.com
Mr. & Mrs. Kenny Ngo 1-602-404-5341
kennyngoaz@hotmail.com
Arkansas: Mr. Robert Jeffreys 1-501-253-8287
bobj@arkansas.net
California:
*Los Angeles Los Angeles Center 1-909-674-7814
Mr. & Mrs. Tsung-Liang Lin 1-626-914-4127
tllin54@hotmail.com
Mr. & Mrs. Dong Phung 1-626-284-9994
SanGabriel99@hotmail.com
Mr. Gerald Martin 1-310-836-2740
gmartin0999@hotmail.com
*Sacramento Mr. & Mrs. Hieu De Tu 1-916-682-9540
saccenter.ca@usa.com
*San Diego San Diego Center 1-619-280-7982
quanyinsd@juno.com
Mr. & Mrs. Tran Van Luu 1-619-475-9891
*San Francisco San Francisco Center KHOALUONG@aol.com
Mr. &Mrs. Khoa Dang Luong 1-415-753-2922
Mr.& Mrs. Dan Hoang 1-415-333-9119
sfcenter@hotmail.com
*San Jose Ms. Sophie Lapaire 1-650-988-6500
Sophie.Lapaire@eng.sun.com
Mr. & Mrs. Edgar Shyuan 1-408-463-0297
Edgar-Teresa@worldnet.att.net
Mr. Loc Petrus 1-510-276-4631
petrusl2k@earthlink.net
Mr. Jim Su 1-408-253-8516
sumajim@aol.com
Mr.James Kiet Le 1-408-262-8233
James_Le@adaptec.com
Colorado: Ms. Victoria Singson 1-303-986-1248
torahi@ureach.com
Florida:
*Cape Coral Mr. & Mrs. Thai Dinh Nguyen 1-941-458-2639
Ms. Trina L. Stokes 1-941-415-3963
tls77@aol.com
*Orlando Mr. Michael Stephen Blake 1-407- 333 íV 0178
ekalbekim@yahoo.com
Georgia: Center/Bhiksuni Chan Mo 1-770-936-9926
GeorgiaCnt@aol.com
Mr. James Collins 1-770-934-2098
Ms. Kim Dung Thi Nguyen 1-404-292-7952
Hawaii: Hawaii Center 1-808-735-9180
hawaiictr@hotmail.com
Mrs. Dorothy Kaomi Sakata 1-808- 988-6059
DorothySakata@aol.com
Illinois: Mr. Tran, Cao-Minh Lam 1-773-506-8853
caominhlamtran@hotmail.com
Mr. & Mrs. Sang-Yoon Lee 1-773-261-4033
ilovesuma@yahoo.com
Indiana: Mr. & Mrs. Duc Vu 1-317-293-5303
Duchanh@aol.com
Kentucky: Mr. & Mrs. Nguyen Minh Hung 1-502-695-7257
FNGUYEN@MAIL.STATE.KY.US
Louisiana: Mr. John L. Fontenot 1-504-483-3234
jlfontenot@hotmail.com
Maryland: Mr. Nguyen Van Hieu 1-301-933-5490
HughMDCenter@yahoo.com
Mr. Robert Ectman 1-301-972-5654
bce77@bigplanet.com
Massachusetts: Boston Center 1-978-436-9982
shinemound@earthlink.net
Ms. Gan Mai-Ky 1-508-791-7316
Mr. & Mrs. Huan-Chung Li 1-978-957-7021
Michigan: Michigan center 1-248-370-2924
smmicenter@yahoo.com
Minnesota: Ms. Quach Ngoc 1-612-722-7328
quach001@msn.com
Missouri:
*Jefferson Ms. Mary E. Steck 1-573-761-9969
MSteck5208@aol.com
*Rolla Mr. & Mrs. Genda Chen 1-573-368-2679
gchen@umr.edu
Nebraska: Ms. Celine Robertson 1-402-483-4067
crobert@lps.org
Nevada:
*Las Vegas Ms. Helen Wong 1-702-242-5688
New Jersey: New Jersey Center 1-973-209-1651
c_newjersey@yahoo.com
Mr. & Mrs. Nghiem The Trung 1-609-667-3829
albert_nghiem@hotmail.com
Mr. Chang Sheng Chou 1-973-335-5336
JohnChou@ymlusa.com
New Mexico Mr. & Mrs. Nawarskas 1-505-822-1560
anawarskas@hotmail.com
New York: Mr. & Mrs. Zhihua Dong 1-718-837-4884
dong@phys.columbia.edu
*Rochester Ms. Debra Couch 1-716-256-3961
success@coachdebra.com
North Carolina: Mr. & Mrs. Huynh Thien Tan 1-704-535-3789
Ohio: Mr. & Mrs. Vu Van Phuong 1-513-887-8597
von@swoca.net
Mr.Gilbert Rivera 1-513-381-4554
wisdmeye@aol.com
Oklahoma: Mr. & Mrs. Tran Kim Lam 1-405-632-1598
LTRAN2292@aol.com
Oregon:
*Portland Ms. Vera Looijenga 1-503-234-1416
Mr. & Mrs. Minh Tran 1-503-614-0147
orcenter@hotmail.com
Ms. Youping Zhong 1-503-257-2437
youping320@yahoo.com
Pennsylvania: Mr. & Mrs. Diep Tam Nguyen 1-610-352-7787
DiepAshleyPa@AOL.com
Mrs. Ella Flowers 1-215-879-6852
Texas:
*Austin Austin Center 1-512-396-3471
jjdawu@yahoo.com
Mr. Dean Duong Tran 1-512-989-6113
tranduongdean@yahoo.com
*Dallas Dallas Center 1-214-339-9004
DallasCenter@yahoo.com
Mr. Tim Mecha 1-972-395-0225
mechat@email.msn.com
Mr. Weidong Duan 1-972-517-5807
water96@yahoo.com
Mr. Jimmy Nguyen 1-972-206-2042
DallasCenter@hotmail.com
*Houston Houston Center 1-281-893-8300
Ms. Carolyn Adamson 1-713-6652659
cadamson@houston.rr.com
Mr. & Mrs. Charles Le Nguyen 1-281-251-8812
DNguyen376@aol.com
Mr. & Mrs. Robert Yuan 1-281-251-3199
Robert.Yuan@Compaq.com
*San Antonio Mr. Khoi Kim Le 1-210-558-6088
Virginia: Center 1-703-941-0067
Mr. & Mrs. Hua Phi Anh 1-703-978-6791
anhhly@hotmail.com
*Virginia Beach Mr. David Young 1-757-588-8468
davidkyoung@hotmail.com
Washington:
*Seattle Mr. Ben Tran 1-425-643-3649
benptran@aol.com
Mr. Edward Tan 1-206-228-8988
edtan@usa.com
Wyoming: Ms. Esther Mary Cole 1-307-332-7108
sumaemc@yahoo.com
Puerto Rico
Camuy Mrs. Disnalda Hernanadez Morales 1-787-262-1874
disnalda@caribe.net
San Juan Ms. Shanti Ragyi 1-787-723-7138
shantiragyi@hotmail.com
***ASIA***
Armenia: Mr. Armen Hovhannisyan 374-1-227303
armenhovhannisyan@hotmail.com
Formosa:
Taipei Taipei Center 886-2-2375-7527
smchtpe@ms33.hinet.net
Mr. & Mrs. Loh, Shih-Hurng 886-2-23756784
shloh@ndmctsgh.edu.tw
Miaoli Mr. & Mrs. Chen, Tsan Gin 886-37-221618
Mr. Chu, Chen Pei 886-37-724726
Kaohsiung Mr. & Mrs. Zeng, Huan Zhong 886-7-7534693
Hong Kong: Hong Kong Center 852-27495534
Liaison office 852-26378257
lovequanyin@hotmail.com
India:
Mumbai Mr. Suneel Ramaney 91-22-282-0190
trust_god@rediffmail.com
Calcutta Mr. Ashok Sinha 91-33-655-6741
Indonesia:
Bali Center 62-361-231-040
smch_bali@yahoo.com
Mr. Agus Wibawa 62-81-855-8001
Jakarta Jakarta Center 62-21-6319066
smch-jkt@dnet.net.id
Mr. Tai Eng Chew 62-21-6319061
Ms. Lie Ik Chin 62-21-6510218
finance1@ueii.com
Ms. Murniati Kamarga 62-21-3840845
hai@cbn.net.id
Mr. I Ketut P.Swastika 62-21-7364470
Magelang Mr. Njo Kwat Gone 62-293-367-031
Malang Mr. Judy R. Wartono 62-341-491-188
yudi_wartono@telkom.net
Mr. Henry Soekianto 62-341-325-832
Surabaya Center 62-31-5612880
ahimsasb@indosat.net.id
Mr. Harry 62-31-594-5868
harry_l@sby.dnet.net.id
Yogyakarta Mr. Augustinus 62-274-588-105
t.adianingtyas@eudoramail.com
Israel Mr. Yaron Adari 972-9-866-6881
yadari@zahav.net.il
Japan:
Gunma Ms. Hiroko Ichiba 81-27-9961022
truelove@mth.biglobe.ne.jp
Kumamoto Ms. Mochinaga Eiko 81-96-346-2928
genesis@mb.infobears.ne.jp
Tokyo Ms. Yukiko Sugihara 81-3-3307-1643
cal13840@pop07.odn.ne.jp
Ms. Yoshie Takeda 81-90-3963-0755
y-plus@f6.dion.ne.jp
Korea:
Seoul Seoul Center 82-2-5772158
quanyim@unitel.co.kr
Mr. Yoo, Tae-In 82-2-795-3927
Mrs. Lee, Ji-Ja 82-2-599-1701
Busan Busan Center 82-51-581-9200
chinghaibusan@hanmail.net
Mr. Song, Ho-Joon 82-51-957-4552
Mr. Hwang, Sang-Won 82-51-805-7283
Mr. Lee, Won-Suk 82-51-894-6645
Jeonju Jeonju Center 82-63-274-7553
shc5824@hanmail.net
Mr. Shin, Hyun-Chang 82-63-254-5824
Incheon Incheon Center 82-32-579-5351
Mr. Lee, Jaea-Moon 82-32-244-1250
Daegu Daegu Center 82-53-743-4450
chinghaidaegu@hanmail.net
Mr. Cha, Jae-Hyun 82-53-856-3849
Mrs. Han, Sun-Hee 82-53-767-5338
Mr. Kim, Ik-Hyun 82-53-633-3346
Daejeon Daejeon Center 82-42-625-4801
Mr. Kim, Soo-Dong 82-42-2547309
Gwang-Ju Gwang-Ju Center 82-62-525-7607
Mr. Jo, Myung-Dae 82-62-394-6552
enlightenment@hanmir.com
Jeju Island Jeju Center 82-64-99-6113
Andong Andong Center 82-54-821-3043
Mr. Kim, Sam-Tae 82-54-821-3043
Youngdong Youngdong Center 82-54-5325821
houmri1@kornet.net
Chungok Chungok Center 82-54-6731399
Macau: Macau Center 853-532231
macau_center@email.com
Liaison Office 853-532995
Malaysia:
Alor Setar Mr. Chiao-Shui Yu 60-4-7877453
Johor Bahru Mr. & Mrs. Chi-Liang Chen 607-6622518
supreme2@tm.net.my
Kuala Lumpur Kuala Lumpur Center 603-9287 3904
klsmch@tm.net.my
Liaison office 6012-259-5290
klgcp@hotmail.com
Penang Penang Center 60-4-228-5853
pgsmch@pd.jaring.my
Mr. & Mrs. Lin Wah Soon 60-4-6420370
qym99@hotmail.com
Mongolia:
Ulaanbaatar Mrs. Nergui Buzmaa 976-11-364352
zbadnaa@yahoo.com
Baganuur Mr. & Mrs. Gursad Bayarsaikhan 976-121-21174
Myanmar: Mr. Sai San Aik 951-667427
Nepal:
Kathmandu Kathmandu Center 977-1-254-481
chinghai_kathmandu@hotmail.com
Mr. Ajay Shrestha 977-1-473558
ajaystha@hotmail.com
Pokhara Pokhara Center 977-61-28455
chinghai2000pokhara@hotmail.com
Mr. Bishnu Neupane 977-61-21201
neupanebishnu@hotmail.com
Mr. Shiva Bastola 977-61-28255
pokharacenter@hotmail.com
Mr. Raj Kumar Lama 977-61-31413
Philippines: Manila Center 632 - 842-8828
manilach@hotmail.com
Palawan Center 6348-433-9248
veghouse@hotmail.com
Singapore: Singapore Center 65-6741-7001
chinghai@singnet.com.sg
Liaison office 65-6846-9237
Sri Lanka:
Colombo Mrs. Suranganie Dayaratne 94-1-770927
jean@sol.lk
Thailand:
Bangkok Bangkok Center 662-674-2694
bkk_c@hotmail.com
Ms. Laddawan Na Ranong 662-5914571
edasnlad@samsorn.stou.ac.th
Mr. Wu Peir Yuan 66-1-8248294
Chiang Mai Chiang Mai Center 66-53-217080
Ms. Siriwan Supatrchamnian 66-53-387126
Had Yai Had Yai Center 66-74-368329-30
(c/o155)
Khon Kaen Khon Kaen Center 66-43-261-878
Mr. Paisal Chuangcham 66-43-241718
***EUROPE***
Austria: Vienna Center Chinghai@A1.net
Mr. & Mrs. Nguyen Van Dinh 43-2955-70535
Mr. Shih-Tsung Lu 43-664-3909200
sound@gmx.at
Belgium:
Brussels Mr. Hugo Berton 32-1640-0377
fa254454@skynet.be
Bulgaria:
Sofia Mr. Ruslan Staykov 359-2-575358
oldruslan@yahoo.com
Plovdiv Mrs. Miglena Bozhikova 359-32-940726
chinghaiplovdiv@mail.bg
Czech:
Prague Prague Center 42-02-6126-3031
prague-center@chinghai.cz
Mrs. Marcela Gerlov? 42-0-608-265-305
Chinghai@chinghai.cz
Croatia: Mr. Zeljko Starcevic 385- 51- 251081
zeljko@mindless.com
Denmark: Liaison office 45-66-190459
Finland:
Helsinki Ms. Luong Hoang Hanh 358-9-8537455
hoanghanh@jippii.fi
Ms. Anne Nystrom 358-9-793902
anne.nystrom@surfeu.fi
France:
Paris Paris Center 33-1-4300-6282
Ms. Lancelot Isabelle 33-1-4030-1174
ilancelot@celestialfamily.net
Ms. Ngo Thi Huong 33-1-4376-1453
Montpellier Mr. Nguyen Tich Hung 33-4-67413257
Ardeche Ms. Reynet Jeanine 33-4-75376232
Germany:
Berlin Berlin Center 49-30-3470-9262
berlincenter@hotmail.com
Mr. Christian Bastwoeste 49-30-3470-9262
Duesseldorf Liaison office 49- 5232-68564
49-174 -5265242
ngoc-thao.nguyen@gmx.de
dusseldorfcenter@hotmail.com
Hamburg Liaison office 49-581- 15491
HamburgCenter@gmx.de
Munchen Ms. Johanna Hoening 49-8170-997050
ChingHai@aol.com
Ms. Kang Cheng 49-89-3616347
Greece
Athens Mr. Eric Raza 30-01-6923-133
Razahidah@hotmail.com
Holland:
Amsterdam Mr. Marcel Mannaart 31-72-5070236
m.mannaart@planet.nl
Mr. Nguyen Ngoc Trung 31-294-41-9783
Vothuong5@cs.com
Hungary:
Budapest Budapest Center 361-363-3896
heaven.bud@mail.matav.hu
Mr. Lux Tamas 36-309-611994
Ms. Dora Seres 36-1379-1924
Gyor Mr. Lehel Csaba 36-96-456-452
clehel@freemail.hu
Ireland:
Dublin Mr. & Mrs. Bernard Leech 353-1-6249050
bernardleech@unison.ie
Norway:
Oslo Mr. Nguyen Ngoc Tai 47-22-612939
norwayqy@online.no
Poland:
Szczecin Mrs. Grazyna Plocinizak 48-91-4874953
Warsaw Mrs. To Soszynska 48-22-6593897
quanyin_pl@yahoo.com
Lodz Ms. Lukaszewska Mariola 48-42-6860037
czakra@interia.pl
Portugal:
Lisbon Mr. Helder Hen Keon Kong 351-21-920-4118
lisbon_center@hotmail.com
Mrs. Deborah e dos Santos 351-0-96-618-7249
quanyindaugther@yahoo.co.uk
Russia:
Moscow Mrs. Leera Gareyeva 7-095-732-08-32
boulgakov@tri-el.ru
Slovenia: Mr. Rastislav Alfonz Kovacic 386-35-814981
dbk@siol.net
Spain:
Madrid Madrid Center 34-91-5470366
Ms. Lidia Kong 34-91-7756670
Malaga Mr. Wang Ya-King 34-95-2351521
Valencia Ms. Xi-Chun Wang & Ms. Xin-Lan Yang 34-96-3336208
Vegetarian House 34-96-3744361
Mr. Yu Xi-Qi 34-96-3726401
valenciachinghai@yahoo.es
Sweden:
Angelholm Mrs. Luu Thi Dung 46-431-26151
hang.nguyen@spray.se
Are Ms. Viveka Widlund 46-647-32097
widlund@hem.utfors.se
Malmo Mr. & Mrs. John Wu 46-40-215688
wu.john@telia.com
Stockholm Mr. Mats Gigard 46-8-882207
mats.gigard@telia.com
Switzerland:
Geneva Ms. Feng-Li Liu 41-22-7973789
gefliu@yahoo.com
Ms. Klein Ursula 41-22-3691550
United Kingdom:
England:
Stoke-on-Trent Mrs. Janet Weller 44-1782-414989
family@weller142.fsnet.co.uk
London London Center 44-208-3742743
Liaison office 44-207-4731421
pnl@matters19.freeserve.co.uk
Surrey Mr. Hu Tchang Rong 44-1293-416698
stmchwo@hotmail.com
Scotland:
Edinburgh Mrs. Annette Lillig 44-131-6660319
lillig@btinternet.com
Glasgow Mr. Robert Jackson 44-141-637-7255
Robert.jackson@classicfm.net
***OCEANIA***
Australia:
Adelaide Mr. Leon Liensavanh 618-8332-6192
leonadelaide@hotmail.com
Brisbane Brisbane Center briscentre@hotmail.com
Mr. Gerry Bisshop 617-3847-1646
Mrs. Tieng Thi Minh Chau 617-3715-7230
ctieng@telstra.com
Mr. & Mrs. Yun-Lung Chen 617-3344-2519
Byron Bay/Northern Rivers Mr. & Mrs. Ray Dixon 612 - 66 89 1282
rayandjulie@linknet.com.au
Canberra Mr. & Mrs. Khanh Huu Hoang 61-2-6259-1993
smcanbra@cyberone.com.au
Melbourne Melbourne Center Melbsmch@aol.com
Mrs. Rosemary Nagtegaal 61-3- 9307-6982
Mr. Pham Van Bon 61-3-9470-4573
Mr. Alan Khor 61-3-9857-4239
Perth Perth Center 61-8-9242-1189
Mr. David Robert Brooks 61-8-9418-6125
daveb@iinet.net.au
Mr. Ly Van Tri 61-8-9244-7661
Sydney Mr. Eino Laidsaar 61-2-9477-5459
einoforquanyinsydney@yahoo.com
Mr. Hong Bo 61-2-97887588
hongbo_huang@hotmail.com
New Zealand:
Auckland Mr. Anton Toia 649- 419-4470
nzanton@yahoo.com
Mrs. Noelyne No Thi Ishibasi 649-277-9285
takahide@xtra.co.nz
Mrs. Chang-Wu Wong 649-534-0986
Christchurch Mr. Michael Lin 643-343-6918
chaomim@hotmail.com
Hamilton Mr. Glen Vincent Prime 647-849-4442/647 858 3355
hamnzcont@yahoo.co.nz
Nelson Ms. Sharlene Lee 64-3-5391313
shale@ihug.co.nz
Tauranga Ms. Joy Daniels 647-544-5268


 

AFRICA
AMERICA
ASIA
EUROPE
OCEANIA
MISC.
Contents